| Tính năng chính | Máy đếm tiền Máy đếm tiền cầm tay Máy đếm tiền giả Máy đếm tiền đa tiền tệ với giá cả cạnh tranh |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | RSD KZT UZS DKK NOK SEK MAD CHF HUF NIO IQD SAR SYP AED OMR LBP TRL EGP |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Nhà máy sản xuất trực tiếp Đa tiền tệ 1 + 1 hai túi Máy phân loại giấy bạc cho Phòng thu đổi quầy gi |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | IQD SAR SYP AED EURO GBP BYN RUB UZS DKK NOK SEK |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | SEK COP LBP USD EUR MZN MAD VEF Đếm tiền Máy phân loại tiền Máy đếm tiền tệ |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | SEK COP LBP USD EUR MZN MAD VEF |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 800 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | di động hàng đầu nạp giấy bạc ngân hàng chuyên nghiệp hai hóa đơn bỏ túi nhiều loại tiền giấy phân l |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | BOB MDL NIO IQD SAR SYP AED OMR LBP TRL EGP YER BHD QAR JOD IRR ILS MYR IDR KRW JPY CNY INR THB VND |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | PHP JPY CNY ZWD ZMK ETB Máy phân loại tiền giấy màn hình màu cho 95 quốc gia |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | PHP JPY CNY ZWD ZMK ETB |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 800 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Máy phân loại tiền mặt cầm tay |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | AUD |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |