| Tính năng chính | SJ-9100 hai máy phân loại hỗn hợp máy đếm giá trị máy tính phù hợp |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | UAH RSD KZT UZS DKK NOK SEK MAD CHF KZT UZS DKK NOK SEK MAD CHF HUF |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Bảo hành | 90 ngày, 90 năm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Nơi gốc | Trung Quốc |
| Tình trạng | chung mới |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Bảo hành | 90 ngày, 90 năm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Nơi gốc | Trung Quốc |
| Tình trạng | chung mới |
| Tính năng chính | Thiết bị tài chính Máy phân loại tiền bỏ túi Hai loại tiền kết hợp nhiều loại tiền tệ |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | AZN USD BRL MXN ARS COP VEF PEN CAD CLP CRC |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Máy phân loại tiền mặt hai túi phễu |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | JOD IRR ILS MYR IDR KRW JPY CNY INR, v.v. |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Giấy bạc ngân hàng chuyên nghiệp hai hóa đơn bỏ túi phân loại tiền máy đếm tiền và máy phân loại tiề |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | TRL EGP YER BHD QAR SGD LKR KHR PKR AUD NZD JOD IRR ILS |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | di động hàng đầu nạp giấy bạc ngân hàng chuyên nghiệp hai hóa đơn bỏ túi nhiều loại tiền giấy phân l |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | BOB MDL NIO IQD SAR SYP AED OMR LBP TRL EGP YER BHD QAR JOD IRR ILS MYR IDR KRW JPY CNY INR THB VND |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |