| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Máy đếm tiền UAS HUF CRC QAR LAK GHS KES phù hợp với 95 loại tiền tệ sử dụng ngân hàng Bàn thiết kế |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | UAS HUF CRC QAR LAK GHS KES |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 800 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | GBP NOK CHF ARS PEN OMR Máy tái chế tiền giấy Máy phân loại tiền tệ |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | GBP NOK CHF ARS PEN OMR |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 800 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Máy phân loại tiền mặt cầm tay |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | AUD |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | BOB GEL HNL MYR SGD XOF DKK Hỗn hợp Tiền tệ đếm tiền máy đếm tiền máy phân loại tiền giấy |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | BOB GEL HNL MYR SGD XOF DKK |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 800 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | SEK COP LBP USD EUR MZN MAD VEF Đếm tiền Máy phân loại tiền Máy đếm tiền tệ |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | SEK COP LBP USD EUR MZN MAD VEF |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 800 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |