| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Máy phân loại tiền hỗn hợp |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | Đô la Mỹ |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Windows 10 I5 4GB RAM 500GB HDD CPU PC Core cho máy ATM |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 200 thẻ / băng |
| Đầu đọc thẻ | Đầu đọc thẻ V2CU |
| Vôn | 100-240vac |
| tần số | 50-60 giờ |
| Tính năng chính | Mô-đun nhận dạng ATM nhận dạng sinh trắc học tĩnh mạch ngón tay Sử dụng ngân hàng |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 200 thẻ / băng |
| Đầu đọc thẻ | Đầu đọc thẻ V2CU |
| Vôn | 100-240vac |
| tần số | 50-60 giờ |
| Tính năng chính | Thiết bị ngân hàng Đầu đọc thẻ Công cụ chống đọc lướt Thiết bị chống gian lận |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 200 thẻ / băng |
| Đầu đọc thẻ | Đầu đọc thẻ V2CU |
| Vôn | 100-240vac |
| tần số | 50-60 giờ |