| Ứng dụng | ATM |
|---|---|
| Được sử dụng cho | Trưởng phòng đọc và viết Assy |
| Warrenty | 90 ngày |
| điều kiện | bản gốc mới |
| Loại màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Ứng dụng | ATM |
|---|---|
| Warrenty | 90 ngày |
| Mã sản phẩm | 49269047000A |
| điều kiện | bản gốc mới |
| Loại màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Mã sản phẩm | 01750314096 1750314096 |
|---|---|
| Được sử dụng trong | Diebold Nixdorf DN490/DN250A/DN550VA/DN200/DN250/DN450 |
| Nguồn gốc | Thuận Đức, Phật Sơn, Quảng Đông |
| Bảo đảm | 90 ngày |
| Lô hàng | Express/Biển/Không/Xe Tải |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Phụ tùng thay thế miễn phí, Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 ngày |
| Vật chất | KHÔNG AI |
| Dung tích | KHÔNG AI |
| Hệ điêu hanh | KHÔNG, tiêu chuẩn gốc |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, vận hành và đào tạo, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 NGÀY, 90 NGÀY |
| Vật chất | 1 |
| Dung tích | 1 |
| Hệ điêu hanh | 1 |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, vận hành và đào tạo, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 NGÀY, 90 NGÀY |
| Vật chất | KHÔNG |
| Dung tích | KHÔNG |
| Hệ điêu hanh | KHÔNG |
| PN | 111202053501 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Hồng Kông |
| Từ khóa | Wincor Cineo 4060 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Cách vận chuyển hàng hóa | DHL, FedEx, EMS, TNT, v.v. |
| Ứng dụng | ATM |
|---|---|
| Được sử dụng cho | Đầu đọc thẻ ATM Wincor CHD V2CU |
| Warrenty | 90 ngày |
| Mã sản phẩm | 1750173205 |
| Loại | Linh kiện ATM |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây, T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 chiếc cho hàng thường xuyên |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mã sản phẩm | 1750307764 01750301684 01750307764 1750301684 |
|---|---|
| Được sử dụng trong | Diebold Nixdorf DN200/DN200V/DN200H/DN450 |
| Nguồn gốc | Thuận Đức, Phật Sơn, Quảng Đông |
| Bảo đảm | 90 ngày |
| Lô hàng | Express/Biển/Không/Xe Tải |