| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, vận hành và đào tạo, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 NGÀY, 90 NGÀY |
| Vật chất | 1 |
| Dung tích | 1 |
| Hệ điêu hanh | 1 |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, vận hành và đào tạo, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 NGÀY, 90 NGÀY |
| Vật chất | 1 |
| Dung tích | 1 |
| Hệ điêu hanh | 1 |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, vận hành và đào tạo, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 NGÀY, 90 NGÀY |
| Vật chất | 1 |
| Dung tích | 1 |
| Hệ điêu hanh | 1 |
| Pn | 1750245764 |
|---|---|
| Shipping Port | Guang Zhou |
| Colour | silver |
| Produce Name | Wincor ATM Parts - 280 FRAME |
| Way Of Freight | DHL,Fedex,EMS,TNT,and so on |
| Tính năng chính | SJ-9100 hai máy phân loại hỗn hợp máy đếm giá trị máy tính phù hợp |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | UAH RSD KZT UZS DKK NOK SEK MAD CHF KZT UZS DKK NOK SEK MAD CHF HUF |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Máy phân loại tiền mặt hai túi phễu |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | JOD IRR ILS MYR IDR KRW JPY CNY INR, v.v. |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | hỗn hợp nhiều loại tiền tệ phân loại tiền mặt tiền giấy tiền giấy dò hóa đơn máy đếm tiền máy di độn |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | WD NPR MMK PHP HKD MOP LAK PKR AUD NZD AOA DZD MGA ZMK LYD BWP |
| Tốc độ sắp xếp | > 800 chiếc / phút |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| người mẫu | Dòng sản phẩm Diebold Nixdorf RM4 |
|---|---|
| sử dụng trong | Diebold DN200/DN200V/DN200H/DN450 |
| Sự miêu tả | Diebold Nixdorf AIC ALL IN CASSETTE CONV Tấm đẩy |
| Chất lượng | Thương hiệu mới |
| sẵn có | Còn hàng / Sản xuất theo đơn đặt hàng |
| PN | 3143T206 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Thắt lưng Glory UW-500 USF-100 12*156*0.65mm |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 3143T221 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Thắt lưng Glory UW-500 USF-100 12*156*0.65mm |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |