| PN | KD03300-C100 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Đơn vị hàng đầu Fujitsu F510 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | KD20049-B91XKD |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | KD02881-Y574 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | GF0307 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 49254690000K-11 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Bánh răng hình chữ D Diebold 15T |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 49254690000K-10 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Trình xác thực hóa đơn Diebold Opetva OP368 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | A004606 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Khung ngoài NMD, NF 300 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| Số mô hình | 445-0730542 4450730542 |
|---|---|
| Loại | Linh kiện ATM NCR S2 |
| Trạng thái | Còn hàng |
| Kiểu | Bộ phận máy ATM |
| Thời hạn thanh toán | công đoàn phương Tây T/T |
| Mã sản phẩm | 1750228920 01750228920 |
|---|---|
| Được sử dụng trong | Wincor Nixdorf PC280 |
| Nguồn gốc | Thuận Đức, Phật Sơn, Quảng Đông |
| Bảo đảm | 90 ngày |
| Lô hàng | Express/Biển/Không/Xe Tải |
| Khoảng giá | Thay đổi tùy theo một phần |
|---|---|
| thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| thời gian dẫn | 1-5 ngày |
| Độ bền | Cao |