| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, vận hành và đào tạo, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 NGÀY, 90 NGÀY |
| Vật chất | KHÔNG |
| Dung tích | KHÔNG |
| Hệ điêu hanh | KHÔNG |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, vận hành và đào tạo, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 NGÀY, 90 NGÀY |
| Vật chất | KHÔNG |
| Dung tích | KHÔNG |
| Hệ điêu hanh | KHÔNG |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, vận hành và đào tạo, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 NGÀY, 90 NGÀY |
| Vật chất | 1 |
| Dung tích | 1 |
| Hệ điêu hanh | 1 |
| PN | 2C160000000313 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Đầu nhiệt tùy chỉnh VKP80III |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | Fujitsu G60A |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | KD20049-B91XKD |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | GF0307 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | KD03234-C520 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Máy đếm tiền Fujitsu F53 F56 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | YT4.029.039 / CDM 8240-NF-001 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Máy chiết xuất Fujitsu |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, vận hành và đào tạo, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 NGÀY, 90 NGÀY |
| Vật chất | 1 |
| Dung tích | 1 |
| Hệ điêu hanh | 1 |