| Tính năng chính | Máy phân loại tiền mặt hai túi phễu |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | JOD IRR ILS MYR IDR KRW JPY CNY INR, v.v. |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | hỗn hợp nhiều loại tiền tệ phân loại tiền mặt tiền giấy tiền giấy dò hóa đơn máy đếm tiền máy di độn |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | WD NPR MMK PHP HKD MOP LAK PKR AUD NZD AOA DZD MGA ZMK LYD BWP |
| Tốc độ sắp xếp | > 800 chiếc / phút |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| người mẫu | Dòng sản phẩm Diebold Nixdorf RM4 |
|---|---|
| sử dụng trong | Diebold DN200/DN200V/DN200H/DN450 |
| Sự miêu tả | Diebold Nixdorf AIC ALL IN CASSETTE CONV Tấm đẩy |
| Chất lượng | Thương hiệu mới |
| sẵn có | Còn hàng / Sản xuất theo đơn đặt hàng |
| PN | 3143T206 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Thắt lưng Glory UW-500 USF-100 12*156*0.65mm |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 3143T221 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Thắt lưng Glory UW-500 USF-100 12*156*0.65mm |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 3390T002 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Vòng đệm chữ O Glory UW-500 USF-100 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 31430484 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Vòng đệm chữ O Glory UW-500 USF-100 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 31430528 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Đai phẳng Glory UW-500 USF-100 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 31430530 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Đai phẳng Glory UW-500-F UW-500 USF-100 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 31430661 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Đai phẳng Glory UW-500-F UW-500 USF-100 UW-200 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |