| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Nguồn gốc | Được sản xuất theo thông số kỹ thuật của Glory |
|---|---|
| Bảo hành | Thông thường bảo hành 6-12 tháng |
| Cách sử dụng | Được sử dụng để bảo trì và sửa chữa máy đếm/phân loại Glory |
| Độ bền | Bền lâu và chống mài mòn |
| Màu sắc | Thay đổi tùy theo một phần |
| Nguồn gốc | Được sản xuất theo thông số kỹ thuật của Glory |
|---|---|
| Bảo hành | 90 ngày |
| Cách sử dụng | Được sử dụng để bảo trì và sửa chữa máy đếm/phân loại Glory |
| Màu sắc | Thay đổi tùy theo một phần |
| Chức năng | Phụ kiện thay thế cho máy đếm tiền và máy phân loại tiền |
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
|---|---|
| Kiểu | Máy tái chế tiền mặt Glory Teller |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Bảo hành | 3 tháng |