| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Phụ tùng thay thế miễn phí, Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 ngày |
| Vật chất | KHÔNG AI |
| Dung tích | KHÔNG AI |
| Hệ điêu hanh | KHÔNG, tiêu chuẩn gốc |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Phụ tùng thay thế miễn phí, Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 ngày |
| Vật chất | KHÔNG AI |
| Dung tích | KHÔNG AI |
| Hệ điêu hanh | KHÔNG, tiêu chuẩn gốc |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Phụ tùng thay thế miễn phí, Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 ngày |
| Vật chất | KHÔNG AI |
| Dung tích | KHÔNG AI |
| Hệ điêu hanh | KHÔNG, tiêu chuẩn gốc |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Phụ tùng thay thế miễn phí, Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 ngày |
| Vật chất | KHÔNG AI |
| Dung tích | KHÔNG AI |
| Hệ điêu hanh | KHÔNG, tiêu chuẩn gốc |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Phụ tùng thay thế miễn phí, Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 ngày |
| Vật chất | KHÔNG AI |
| Dung tích | KHÔNG AI |
| Hệ điêu hanh | KHÔNG, tiêu chuẩn gốc |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Phụ tùng thay thế miễn phí, Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 ngày |
| Vật chất | KHÔNG AI |
| Dung tích | KHÔNG AI |
| Hệ điêu hanh | KHÔNG, tiêu chuẩn gốc |
| Pn | 0090009159 |
|---|---|
| Shipping Port | Guang Zhou |
| Keywords | Wincor PC280 2050XE ATM 24V Distributor Power Supply |
| Produce Name | Wincor PC280 2050XE ATM 24V Distributor Power Supply Unit |
| Way Of Freight | DHL,Fedex,EMS,TNT,and so on |
| Ứng dụng | ATM |
|---|---|
| Được sử dụng cho | Đơn vị chuyển giao Wincor an toàn |
| Warrenty | 90 ngày |
| Mã sản phẩm | 1750214641 |
| điều kiện | bản gốc mới |
| Ứng dụng | ATM |
|---|---|
| Warrenty | 90 ngày |
| Mã sản phẩm | 49269047000A |
| điều kiện | bản gốc mới |
| Loại màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Pn | 009-0030205 90030205 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Mã sản phẩm | 009-0030205 90030205 |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |