| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| chi tiết đóng gói | hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 2000 PC/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều bộ phận đếm tiền giấy Glory KV40J1151Z0 Glory Giá đỡ con lăn phụ trợ cho DE-10 |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Nguồn gốc | Được sản xuất theo thông số kỹ thuật của Glory |
|---|---|
| Bảo hành | Thông thường bảo hành 6-12 tháng |
| Cách sử dụng | Được sử dụng để bảo trì và sửa chữa máy đếm/phân loại Glory |
| Độ bền | Bền lâu và chống mài mòn |
| Màu sắc | Thay đổi tùy theo một phần |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây, T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 chiếc cho hàng thường xuyên |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| sẵn có | Mạng lưới phân phối toàn cầu |
|---|---|
| Ngành công nghiệp | Giải pháp in ấn bảo mật và thẻ thông minh |
| loại sản phẩm | Phụ kiện |
| Bảo hành | Bao gồm bảo hành của nhà sản xuất |
| Tên sản phẩm | Phụ kiện Giesecke+Devrient (G+D) |