| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Phụ tùng thay thế miễn phí, Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 ngày |
| Vật chất | KHÔNG AI |
| Dung tích | KHÔNG AI |
| Hệ điêu hanh | KHÔNG, tiêu chuẩn gốc |
| Pn | 0090009159 |
|---|---|
| Shipping Port | Guang Zhou |
| Keywords | Wincor PC280 2050XE ATM 24V Distributor Power Supply |
| Produce Name | Wincor PC280 2050XE ATM 24V Distributor Power Supply Unit |
| Way Of Freight | DHL,Fedex,EMS,TNT,and so on |
| Pn | 01750159341 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Bàn phím Wincor ATM C400 EPP V6 |
| Tên sản xuất | Bàn phím Wincor ATM C400 EPP V6 |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| Ứng dụng | ATM |
|---|---|
| Được sử dụng cho | Đơn vị chuyển giao Wincor an toàn |
| Warrenty | 90 ngày |
| Mã sản phẩm | 1750214641 |
| điều kiện | bản gốc mới |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Bảo hành | 90 ngày, 90 năm |
| Nơi gốc | Trung Quốc |
| Tình trạng | chung mới |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| Khoảng giá | Thay đổi tùy theo một phần |
|---|---|
| thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| thời gian dẫn | 1-5 ngày |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Độ bền | Cao |
| PN | 49205474000X |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Bộ Camera Diebold OPTEVA 720/560/520 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 49254764000F |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Diebold UCC ĐƠN VỊ ELU |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 49202790000A |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Hội làm biếng vận chuyển trục Diebold |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| Tên sản phẩm | Đầu đọc thẻ Diebold Đầu từ |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy đọc thẻ ATM đầu từ tính |
| Hàng tồn kho | Còn hàng |
| Thời gian dẫn | 1 ngày |
| Người mẫu | Người đọc thẻ Hyosung |