| Thương hiệu | Giesecke+Devrient |
|---|---|
| Tháng mười hai | BÁNH ĐAI RĂNG 20 |
| Mã sản phẩm | 520869001 & 520869 |
| MOQ | 1 mảnh |
| Vật mẫu | Mẫu miễn phí |
| Thương hiệu | Giesecke+Devrient |
|---|---|
| Được sử dụng cho | Máy phân loại G+D BPS C5 |
| Chất lượng | Thương hiệu mới |
| nguồn gốc | Phật Sơn, Trung Quốc |
| Kích cỡ | tiêu chuẩn |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Được sử dụng cho | Tương thích với nhiều dòng Glory GFB GFB800 GFB810 GFB820 Glory GFB-520A GFB 830 |
|---|---|
| Chất lượng | Mới |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Bảo hành | 3 tháng |
| Nguồn gốc | Thuận Đức, Phật Sơn, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Giesecke+Devrient G&D |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 521495001 521495 |
| Tháng mười hai | ĐỘNG CƠ THỜI GIAN Ròng Rọc U2/U3 |
| MOQ | 1 mảnh |
| Vật mẫu | Mẫu miễn phí |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây, T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 chiếc cho hàng thường xuyên |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Bảo hành | 90 ngày, 90 năm |
| Nơi ban đầu | Trung Quốc |
| Tình trạng | Chung mới |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Bảo hành | 90 ngày, 90 năm |
| Nơi ban đầu | Trung Quốc |
| Tình trạng | Chung mới |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây, T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 chiếc cho hàng thường xuyên |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |