| PN | Fujitsu G60A |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| Số phần | 49205474000X 49-205474-000X |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | CAMR KIT OPTEVA 720/560/520 CLR 0.33IN HI |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số phần | 49-255908-000A 49255908000A |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | CAMERA Diebold WDUB-1300-RT CAMERA USB BÊN PHẢI |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số phần | 49255908000B 49-255908-000B |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | CAMERA Diebold ĐẦU NỐI USB BÊN TRÁI |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số phần | 49255908000F 49-255908-000F |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | ĐẦU NỐI TRỞ LẠI USB CAMERA Diebold |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số mô hình | 445-0736668 4450736668 |
|---|---|
| Loại | Linh kiện ATM NCR S2 |
| Trạng thái | Còn hàng |
| Kiểu | Bộ phận máy ATM |
| Thời hạn thanh toán | công đoàn phương Tây T/T |
| Số mô hình | 445-0730542 4450730542 |
|---|---|
| Loại | Linh kiện ATM NCR S2 |
| Trạng thái | Còn hàng |
| Kiểu | Bộ phận máy ATM |
| Thời hạn thanh toán | công đoàn phương Tây T/T |
| Số mô hình | G13A780A01 G13A779A01 |
|---|---|
| Loại | Linh kiện đầu đọc thẻ ATM |
| Trạng thái | Còn hàng |
| Kiểu | Bộ phận máy ATM |
| Thời hạn thanh toán | công đoàn phương Tây T/T |
| Số mô hình | 1750344552 1750344553 |
|---|---|
| Loại | Linh kiện ATM |
| Trạng thái | Còn hàng |
| Kiểu | Bộ phận máy ATM |
| Thời hạn thanh toán | công đoàn phương Tây T/T |
| Số phần | 1750002266 01750002266 |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | Mô-đun đầu vào DN200 IOT Khay khách hàng Gear 1750288271 Khay đầu vào bánh răng 18t/65t |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |