| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Phụ tùng thay thế miễn phí, Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 ngày |
| Vật chất | KHÔNG AI |
| Dung tích | KHÔNG AI |
| Hệ điêu hanh | KHÔNG, tiêu chuẩn gốc |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Phụ tùng thay thế miễn phí, Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 ngày |
| Vật chất | KHÔNG AI |
| Dung tích | KHÔNG AI |
| Hệ điêu hanh | KHÔNG, tiêu chuẩn gốc |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Phụ tùng thay thế miễn phí, Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 ngày |
| Vật chất | KHÔNG AI |
| Dung tích | KHÔNG AI |
| Hệ điêu hanh | KHÔNG, tiêu chuẩn gốc |
| Được sử dụng trong | Nắp chụp Diebold/Wincor Nixdorf PC280 |
|---|---|
| Hàng tồn kho | Còn hàng |
| thời gian dẫn | 1 ngày |
| Từ khóa | 1750246172 1750243353 Bộ phận ATM Wincor hoàn toàn mới Diebold Nixdorf PC280N Nắp màn trập 017502461 |
| Cài đặt | Chuyên nghiệp được đề nghị |
| Số mô hình | 445-0759179 4450759179 |
|---|---|
| Loại | Linh kiện ATM NCR S2 |
| Trạng thái | Còn hàng |
| Kiểu | Bộ phận máy ATM |
| Thời hạn thanh toán | công đoàn phương Tây T/T |
| PN | 2C160000000313 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Đầu nhiệt tùy chỉnh VKP80III |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| Số phần | 49255908000G 49-255908-000G |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | CAMERA Diebold ĐẦU NỐI USB BÊN PHẢI 2.4 ỐNG KÍNH |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| PN | Fujitsu G60A |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | KD20049-B91XKD |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | GF0307 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |