| PN | Fujitsu G60A |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | KD20049-B91XKD |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | GF0307 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | KD03234-C520 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Máy đếm tiền Fujitsu F53 F56 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | YT4.029.039 / CDM 8240-NF-001 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Máy chiết xuất Fujitsu |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| Manufacturer | Giesecke+Devrient |
|---|---|
| Used For | G+D BPS C5 Sorter Machine |
| Dec | SPUR GEAR 16T W6 ASSY 514733 |
| Dimensions | Dependent on specific accessory |
| Color | Standar |
| Số phần | 49205474000X 49-205474-000X |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | CAMR KIT OPTEVA 720/560/520 CLR 0.33IN HI |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số phần | 49-255908-000A 49255908000A |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | CAMERA Diebold WDUB-1300-RT CAMERA USB BÊN PHẢI |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số phần | 49255908000B 49-255908-000B |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | CAMERA Diebold ĐẦU NỐI USB BÊN TRÁI |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số phần | 49255908000F 49-255908-000F |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | ĐẦU NỐI TRỞ LẠI USB CAMERA Diebold |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |