| vận chuyển | Có sẵn vận chuyển trên toàn thế giới |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | Đầu đọc thẻ CHD-DIP ICM375-3R2790 |
| Ứng dụng | máy DN |
| Số phần | 49202790000A 49-202790-000A |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | Diebold Nixdorf Opteva Người dẫn chương trình SHAFT, XPRT IDLER ASSY |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số phần | 49-248086-000A 49202790000A |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | Trục lăn xếp chồng Diebold Opteva 5500 49-202790-000A |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số phần | 49253616000D 49-253616-000D |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | Diebold Opteva 5500 PRESENTER FL DRIVE TRỤC 49-253616-000D |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số phần | 49253616000D 49-253616-000D |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | Diebold Opteva 5500 VẬN CHUYỂN TRỤC DRV 49-253616-000D |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số mô hình | 4450770172 445-0770172 |
|---|---|
| Loại | Linh kiện ATM NCR S2 |
| Trạng thái | Còn hàng |
| Kiểu | Bộ phận máy ATM |
| Thời hạn thanh toán | công đoàn phương Tây T/T |
| Số mô hình | 1750304622 1750304620 1750304621 |
|---|---|
| Loại | Linh kiện đầu đọc thẻ ATM |
| Trạng thái | Còn hàng |
| Kiểu | Bộ phận máy ATM |
| Thời hạn thanh toán | công đoàn phương Tây T/T |
| Số mô hình | 1750304622 1750304620 1750304621 |
|---|---|
| Loại | Linh kiện đầu đọc thẻ ATM |
| Trạng thái | Còn hàng |
| Kiểu | Bộ phận máy ATM |
| Thời hạn thanh toán | công đoàn phương Tây T/T |
| Khả năng tương thích | Máy ATM Fujitsu |
|---|---|
| Được sử dụng trong | Máy Fujitsu |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cao cấp |
| Vận chuyển | 2-7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Nguồn gốc của địa điểm | Trung Quốc |
| Khả năng tương thích | Máy ATM Fujitsu |
|---|---|
| Được sử dụng trong | Máy Fujitsu |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cao cấp |
| Vận chuyển | 2-7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Nguồn gốc của địa điểm | Trung Quốc |