| Tính năng chính | Mô-đun phát hành thẻ thông minh 200 thẻ cho ki-ốt bán lẻ ATM có đầu đọc thẻ |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 200 thẻ / băng |
| Đầu đọc thẻ | Đầu đọc thẻ V2CU |
| Vôn | 100-240vac |
| tần số | 50-60 giờ |
| Tính năng chính | Windows 10 I5 4GB RAM 500GB HDD CPU PC Core cho máy ATM |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 200 thẻ / băng |
| Đầu đọc thẻ | Đầu đọc thẻ V2CU |
| Vôn | 100-240vac |
| tần số | 50-60 giờ |
| PN | 01750252347 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Diebold V7 EPP |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 49255908000F |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | ĐẦU NỐI TRỞ LẠI USB CAMERA Diebold |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 01750173205 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Đầu đọc thẻ WINCOR CHD V2CU tiêu chuẩn |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 49255908000B |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | CAMERA Diebold ĐẦU NỐI USB BÊN TRÁI |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 1750136159 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | quảng châu |
| Từ khóa | Wincor PC280 2050XE ATM 24V Bộ nguồn phân phối |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Cách vận chuyển hàng hóa | DHL, FedEx, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 01750234858 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Diebold V7 EPP |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 49248086000A |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Diebold 5500 trục cuộn xếp chồng |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 49202790000A |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Hội làm biếng vận chuyển trục Diebold |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |