| Tính năng chính | Máy phân loại điện đôi |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | MAD CHF HUF RON TẤT CẢ GEL AZN USD BRL MXN ARS |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Nhiều loại tiền tệ Máy phân loại hóa đơn Tiền giả Máy phân loại tiền Máy đếm tiền |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | RUB UAH RSD KZT UZS DKK NOK SEK MAD CHF HUF RON TẤT CẢ GEL AZN USD BRL MXN ARS COP VEF PEN CAD CLP C |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 Ghi chú mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120×62mm -180×85mm |
| Khả năng tiếp cận tiền mặt | 500 ghi chú mỗi lần |
| Công suất đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | >150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 Ghi chú mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120×62mm -180×85mm |
| Khả năng tiếp cận tiền mặt | 500 ghi chú mỗi lần |
| Công suất đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | >150 ghi chú |
| PN | KD11070-C521 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Máy rút tiền Fujitsu CDU |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | Fujitsu G60A |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Bảo hành | 90 NGÀY, 90 NGÀY |
| Loại màn hình cảm ứng | Không Màn Hình Cảm Ứng |
| P/n | 1750056651 01750176229 01750041920 |
| Chất lượng | mới và nguyên bản/chung |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, vận hành và đào tạo, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 NGÀY, 90 NGÀY |
| Vật chất | 1, Nhựa |
| Dung tích | 1 |
| Hệ điêu hanh | 1 |
| PN | 49253631000B |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Diebold Shaft Transport DRV |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | KD03300-C100 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Đơn vị hàng đầu Fujitsu F510 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |