| Độ bền | Độ bền cao cho việc sử dụng lâu dài |
|---|---|
| Chức năng | Phụ kiện thay thế cho máy đếm và phân loại Glory |
| Tên sản phẩm | Bộ phận đếm/phân loại vinh quang |
| Kích thước | Thay đổi theo loại phần |
| Màu sắc | Thay đổi theo từng bộ phận (thường là màu đen, xám hoặc kim loại) |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu Glory như Glory GFS-200, GFS-300, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu Glory như Glory GFS-200, GFS-300, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu Glory như Glory GFS-200, GFS-300, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu Glory như Glory GFS-200, GFS-300, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |