| Tính năng chính | Máy phân loại tiền mệnh giá |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | DOP |
| Tốc độ | 800 chiếc / phút (Điển hình) |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Nhà bán lẻ ATM Sử dụng máy Kiểm tra Mô-đun phát hành Thiết bị ngân hàng |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 200 thẻ / băng |
| Đầu đọc thẻ | Đầu đọc thẻ V2CU |
| Vôn | 100-240vac |
| tần số | 50-60 giờ |
| Tính năng chính | Sử dụng ngân hàng U Key Doogle Thiết bị mô-đun phát hành Máy ATM của nhà bán lẻ |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 200 thẻ / băng |
| Đầu đọc thẻ | Đầu đọc thẻ V2CU |
| Vôn | 100-240vac |
| tần số | 50-60 giờ |
| Dung lượng băng cassette | Ghi chú 600/900/1200/2200 |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ phận CPI |
| Mức độ ồn | <60 dB |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ° C đến 40 ° C. |
| Hệ thống vận hành | KHÔNG |
| Dung lượng băng cassette | Ghi chú 600/900/1200/2200 |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ phận CPI |
| Mức độ ồn | <60 dB |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ° C đến 40 ° C. |
| hệ điều hành | KHÔNG |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | hỗn hợp ấn độ usd euro phân loại giấy tiền mặt tiền giấy tiền giấy máy dò hóa đơn máy tính xách tay |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | TZS ZWD AOA DZD MGA ZMK LYD BWP TND NAD KES RWF UGS MZN ETB |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | DZD AZN KRW BWP PKR NGN EURO Trộn tiền tệ Máy dò phân loại tiền giấy Máy đếm tiền cầm tay |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | DZD AZN KRW BWP PKR NGN EURO |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 800 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | MZN SEK MAD COP VEF LBP TRL MMK phát hiện máy phân loại máy phân loại đếm tiền giấy MZN SEK MAD COP |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | MZN SEK MAD COP VEF LBP TRL MMK |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 800 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Máy phân loại tiền giấy hai túi chuyên nghiệp CIS kép Máy phân loại nhiều loại tiền tệ |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | IQD SAR SYP EURO GBP BYN KRW JPY CNY INR THB VND TWD |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |