| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Bảo hành | 90 ngày, 90 năm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Cân nặng | 12kg/đơn vị |
| Loại màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng TFT 4,3 inch |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, vận hành và đào tạo, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 NGÀY, 90 NGÀY |
| Vật chất | N, Nhựa |
| Dung tích | n |
| Hệ điêu hanh | 1 |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, vận hành và đào tạo, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 NGÀY, 90 NGÀY |
| Vật chất | N, Nhựa |
| Dung tích | n |
| Hệ điêu hanh | 1 |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 ngày, 90 ngày |
| Vật chất | n |
| Dung tích | n |
| Hệ điêu hanh | n |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Bảo hành | 90 ngày, 90 năm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Nơi gốc | Trung Quốc |
| Tình trạng | chung mới |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Bảo hành | 90 ngày, 90 năm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Cân nặng | 12kg/đơn vị |
| Loại màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng TFT 4,3 inch |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, vận hành và đào tạo, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 NGÀY, 90 NGÀY |
| Vật chất | 1 |
| Dung tích | 1 |
| Quyền lực | 1 |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, vận hành và đào tạo, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 90 NGÀY, 90 NGÀY |
| Vật chất | N, Nhựa |
| Dung tích | n |
| Hệ điêu hanh | 1 |