| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Máy đếm tiền UAS HUF CRC QAR LAK GHS KES phù hợp với 95 loại tiền tệ sử dụng ngân hàng Bàn thiết kế |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | UAS HUF CRC QAR LAK GHS KES |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 800 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | di động hàng đầu nạp giấy bạc ngân hàng chuyên nghiệp hai hóa đơn bỏ túi nhiều loại tiền giấy phân l |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | BOB MDL NIO IQD SAR SYP AED OMR LBP TRL EGP YER BHD QAR JOD IRR ILS MYR IDR KRW JPY CNY INR THB VND |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Giấy bạc ngân hàng chuyên nghiệp hai hóa đơn bỏ túi phân loại tiền máy đếm tiền và máy phân loại tiề |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | TRL EGP YER BHD QAR SGD LKR KHR PKR AUD NZD JOD IRR ILS |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 Ghi chú mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120×62mm -180×85mm |
| Khả năng tiếp cận tiền mặt | 500 ghi chú mỗi lần |
| Công suất đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | >150 ghi chú |
| Tính năng chính | MZN MAD VEF TRL PHP CNY ZMK Bán buôn Giá trị đa tiền tệ mạnh mẽ Bộ phân loại tiền tệ |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | MZN MAD VEF TRL PHP CNY ZMK |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 800 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 Ghi chú mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120×62mm -180×85mm |
| Khả năng tiếp cận tiền mặt | 500 ghi chú mỗi lần |
| Công suất đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | >150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Hệ điều hành | windows 7 |
|---|---|
| Tiền tệ hỗ trợ | Hơn 100 lượt thích MYR NLG BEF IEP FRF CLP EUR LBP JOD NZD CSK |
| Tốc độ đếm | 900 nốt mỗi phút |
| Công suất xả | 1200 nốt nhạc |
| Dung lượng ngăn xếp | 600 nốt * 4 |