| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
|---|---|
| Nhà sản xuất | CHIẾN THẮNG |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| Được sử dụng trong | cho máy ATM |
| Loại hình kinh doanh | nhà máy |
| PN | 01750304622 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Đầu đọc thẻ Diebold NIDEC SANKYO EMV |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
|---|---|
| Nhà sản xuất | CHIẾN THẮNG |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| Được sử dụng trong | cho máy ATM |
| Loại hình kinh doanh | nhà máy |
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
|---|---|
| Nhà sản xuất | CHIẾN THẮNG |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| Được sử dụng trong | cho máy ATM |
| Loại hình kinh doanh | nhà máy |
| PN | KD20049-B91XKD |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 01750346451 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Diebold EPPV8 MEX ST2 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
|---|---|
| Nhà sản xuất | CHIẾN THẮNG |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| Được sử dụng trong | cho máy ATM |
| Loại hình kinh doanh | nhà máy |
| PN | KD02881-Y574 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | GF0307 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 0322752 / 49238415000A |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Trình xác thực hóa đơn Diebold Opetva OP368 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |