| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
|---|---|
| Kiểu | Máy tái chế tiền mặt Glory Teller |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Bảo hành | 3 tháng |
| Pn | 009002326 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Tên sản xuất | NCR ATM BỘ PHẬN Đầu đọc thẻLiên hệ Bộ đầu mô-đun IC |
| nhà sản xuất | Thẩm Giang |
| Mã sản phẩm | 009002326 |
| Pn | 110000137 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| nhà sản xuất | Thẩm Giang |
| Màu sắc | như hình ảnh |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| Pn | 72323503 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Tên sản xuất | Bộ điều khiển mô-đun nạp CDU Hyosung Bộ phận máy ATM |
| Từ khóa | Mod nguồn cấp dữ liệu CDU Hyosung |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Số mô hình tương thích | Tương thích với nhiều mẫu dòng Glory GFB như GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Kiểu | Các thành phần bộ đếm và sắp xếp |
| Độ bền | Khả năng chống mài mòn cao |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Được sử dụng cho | Tương thích với nhiều dòng Glory GFB GFB800 GFB810 GFB820 Glory GFB-520A GFB 830 |
|---|---|
| Chất lượng | Mới |
| Gói bao gồm | Các bộ phận hoặc bộ riêng lẻ tùy theo đơn đặt hàng |
| Bảo hành | 3 tháng |
| Nguồn gốc | Thuận Đức, Phật Sơn, Trung Quốc |
| PN | KD11070-C521 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Máy rút tiền Fujitsu CDU |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | Fujitsu G60A |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 49253631000B |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Diebold Shaft Transport DRV |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |