| PN | H810F2307Z0 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Đai phẳng Glory UW-500-F UW-500 USF-100 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | J610J5211Z0 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Đai phẳng Glory UW-500-F UW-500 USF-100 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 49233199127A |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | CAO SU Diebold CES |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 3143T221 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Thắt lưng Glory UW-500 USF-100 12*156*0.65mm |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 31431502 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Đai phẳng Glory UW-500-F UW-500 USF-100 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 49205474000X |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Bộ Camera Diebold OPTEVA 720/560/520 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 49248086000A |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Diebold 5500 trục cuộn xếp chồng |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
|---|---|
| Nhà sản xuất | CHIẾN THẮNG |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| Được sử dụng trong | cho máy ATM |
| Loại hình kinh doanh | nhà máy |
| PN | A002375 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | NMD |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | A004605 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | NMD |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |