| Số phần | 49-248086-000A 49202790000A |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | Trục lăn xếp chồng Diebold Opteva 5500 49-202790-000A |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số phần | 49253616000D 49-253616-000D |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | Diebold Opteva 5500 PRESENTER FL DRIVE TRỤC 49-253616-000D |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số phần | 49253616000D 49-253616-000D |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | Diebold Opteva 5500 VẬN CHUYỂN TRỤC DRV 49-253616-000D |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số phần | 49254764000F 49-254764-000F |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | Bộ phận máy ATM Diebold Opteva 5500 UCC ĐƠN VỊ ELU |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số phần | 49-255908-000A 49255908000A |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | CAMERA Diebold WDUB-1300-RT CAMERA USB BÊN PHẢI |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số phần | 49255908000B 49-255908-000B |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | CAMERA Diebold ĐẦU NỐI USB BÊN TRÁI |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số phần | 49255908000F 49-255908-000F |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | ĐẦU NỐI TRỞ LẠI USB CAMERA Diebold |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số phần | 49255908000G 49-255908-000G |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | CAMERA Diebold ĐẦU NỐI USB BÊN PHẢI 2.4 ỐNG KÍNH |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số mô hình | 4450770172 445-0770172 |
|---|---|
| Loại | Linh kiện ATM NCR S2 |
| Trạng thái | Còn hàng |
| Kiểu | Bộ phận máy ATM |
| Thời hạn thanh toán | công đoàn phương Tây T/T |
| Số mô hình | 445-0736668 4450736668 |
|---|---|
| Loại | Linh kiện ATM NCR S2 |
| Trạng thái | Còn hàng |
| Kiểu | Bộ phận máy ATM |
| Thời hạn thanh toán | công đoàn phương Tây T/T |