| PN | 1750254552 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Bo mạch chủ PC WINCOR CINEO C2560 CORE i5 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | KD03300-C100 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Đơn vị hàng đầu Fujitsu F510 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 01750173205 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Đầu đọc thẻ WINCOR CHD V2CU tiêu chuẩn |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| Số mô hình | 445-0759179 4450759179 |
|---|---|
| Loại | Linh kiện ATM NCR S2 |
| Trạng thái | Còn hàng |
| Kiểu | Bộ phận máy ATM |
| Thời hạn thanh toán | công đoàn phương Tây T/T |
| PN | 2C160000000313 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Đầu nhiệt tùy chỉnh VKP80III |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | Fujitsu G60A |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | KD20049-B91XKD |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100 PC/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Diebold |
| Số mô hình | 445-0736668 4450736668 |
|---|---|
| Loại | Linh kiện ATM NCR S2 |
| Trạng thái | Còn hàng |
| Kiểu | Bộ phận máy ATM |
| Thời hạn thanh toán | công đoàn phương Tây T/T |
| Số mô hình | 445-0730542 4450730542 |
|---|---|
| Loại | Linh kiện ATM NCR S2 |
| Trạng thái | Còn hàng |
| Kiểu | Bộ phận máy ATM |
| Thời hạn thanh toán | công đoàn phương Tây T/T |