| Tính năng chính | Máy phân loại tiền mặt cầm tay |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | AUD |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Bảo hành | 90 ngày, 90 năm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Cân nặng | 12kg/đơn vị |
| Loại màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng TFT 4,3 inch |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Bảo hành | 90 ngày, 90 năm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Cân nặng | 12kg/đơn vị |
| Loại màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng TFT 4,3 inch |
| Dung lượng băng cassette | Ghi chú 600/900/1200/2200 |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ phận CPI |
| Mức độ ồn | <60 dB |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ° C đến 40 ° C. |
| Hệ thống vận hành | KHÔNG |
| Dung lượng băng cassette | Ghi chú 600/900/1200/2200 |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ phận CPI |
| Mức độ ồn | <60 dB |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ° C đến 40 ° C. |
| hệ điều hành | KHÔNG |
| Tính năng chính | Máy giao dịch viên Máy phân loại tiền mặt |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | JBP |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | máy phân loại tiền đa tiền |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | JBP |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Máy phân loại tiền mặt hai túi |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | KRW |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Pn | 110000137 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| nhà sản xuất | Thẩm Giang |
| Màu sắc | như hình ảnh |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| Tính năng chính | Máy phân loại tiền mặt của Phòng giao dịch |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | AUD |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |