| Tính năng chính | Windows 10 I5 4GB RAM 500GB HDD CPU PC Core cho máy ATM |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 200 thẻ / băng |
| Đầu đọc thẻ | Đầu đọc thẻ V2CU |
| Vôn | 100-240vac |
| tần số | 50-60 giờ |
| Loạt | Fujitsu F56 |
|---|---|
| Kích cỡ | Tiêu chuẩn/tùy chỉnh |
| Độ bền | Cao |
| Được sử dụng trong | cho máy chơi game/máy rút tiền |
| Từ chối công suất hóa đơn | Xấp xỉ. 500 tờ tiền |
| Được sử dụng trong | Dòng sản phẩm Diebold Nixdorf Opteva/CMD V6A |
|---|---|
| Hàng tồn kho | trong kho |
| Thời gian dẫn | 1 ngày |
| Từ khóa | 1750354977 Bộ phận ATM Diebold Nixdorf MULTI-MEDIA CSET SEC UNIV ACTIVDISPENSE 01750354977 |
| Cài đặt | Chuyên nghiệp được đề nghị |
| Khả năng tương thích | Máy ATM Fujitsu |
|---|---|
| Được sử dụng trong | Máy Fujitsu |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cao cấp |
| Vận chuyển | 2-7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Nguồn gốc của địa điểm | Trung Quốc |
| người mẫu | Dòng sản phẩm Diebold Nixdorf RM4 |
|---|---|
| sử dụng trong | Diebold DN200/DN200V/DN200H/DN450 |
| Sự miêu tả | Diebold Nixdorf AIC ALL IN CASSETTE CONV Tấm đẩy |
| Chất lượng | Thương hiệu mới |
| sẵn có | Còn hàng / Sản xuất theo đơn đặt hàng |
| Kích cỡ | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Hỗ trợ khách hàng | Được cung cấp bởi Diebold hoặc đại lý ủy quyền |
| Nơi gốc | Trung Quốc |
| Q Talper | Bản gốc, Sửa lại, Thông thường |
| Cân nặng | 0,5 |
| Kích cỡ | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Hỗ trợ khách hàng | Được cung cấp bởi Diebold hoặc đại lý ủy quyền |
| Nơi gốc | Trung Quốc |
| Q Talper | Bản gốc, Sửa lại, Thông thường |
| Cân nặng | 3 |
| Kích cỡ | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Hỗ trợ khách hàng | Được cung cấp bởi Diebold hoặc đại lý ủy quyền |
| Nơi gốc | Trung Quốc |
| Q Talper | Bản gốc, Sửa lại, Thông thường |
| Cân nặng | 5 |
| Loạt | Fujitsu F56 |
|---|---|
| Kích cỡ | Tiêu chuẩn |
| Độ bền | Cao |
| Được sử dụng trong | cho máy chơi game/máy rút tiền |
| Từ chối công suất hóa đơn | Xấp xỉ. 500 tờ tiền |
| Khả năng tương thích | Máy ATM Fujitsu |
|---|---|
| Được sử dụng trong | Máy Fujitsu |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cao cấp |
| Vận chuyển | 2-7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Nguồn gốc của địa điểm | Trung Quốc |