| Khả năng tương thích | Máy ATM Fujitsu |
|---|---|
| Được sử dụng trong | Máy Fujitsu |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cao cấp |
| Vận chuyển | 2-7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Nguồn gốc của địa điểm | Trung Quốc |
| Khả năng tương thích | Máy ATM Fujitsu |
|---|---|
| Được sử dụng trong | Máy Fujitsu |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cao cấp |
| Vận chuyển | 2-7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Nguồn gốc của địa điểm | Trung Quốc |
| mô-đun | Các bộ phận ATM của Hitachi Diebold ECRM |
|---|---|
| Dịch vụ chuyển phát nhanh | Bằng máy bay/Bằng tốc hành/Bằng đường biển |
| Tượng cổ | trong kho |
| Cách vận chuyển | DHL, Fedex, UPS.TNT |
| Được sử dụng trong | máy rút tiền tự động |
| Được sử dụng trong | Dòng sản phẩm Diebold Nixdorf Opteva/CMD V6A |
|---|---|
| Hàng tồn kho | trong kho |
| Thời gian dẫn | 1 ngày |
| Từ khóa | 1750354977 Bộ phận ATM Diebold Nixdorf MULTI-MEDIA CSET SEC UNIV ACTIVDISPENSE 01750354977 |
| Cài đặt | Chuyên nghiệp được đề nghị |
| Tốc độ đếm | 800-1000 Ghi chú mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120×62mm -180×85mm |
| Khả năng tiếp cận tiền mặt | 500 ghi chú mỗi lần |
| Công suất đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | >150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 Ghi chú mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120×62mm -180×85mm |
| Khả năng tiếp cận tiền mặt | 500 ghi chú mỗi lần |
| Công suất đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | >150 ghi chú |
| Thương hiệu | Giesecke+Devrien |
|---|---|
| Được sử dụng trong | G+D BPS C5 |
| Tháng mười hai. | THỜI GIAN BELPULLEY 20GMTR |
| nhà sản xuất | Giesecke+Devrient/OEM Trung Quốc |
| Mã sản phẩm | 509630/509630001 |
| Manufacturer | Giesecke+Devrient |
|---|---|
| Used For | G+D BPS C5 Sorter Machine |
| Dec | SPUR GEAR 16T W6 ASSY 514733 |
| Dimensions | Dependent on specific accessory |
| Color | Standar |
| Ứng dụng | ATM |
|---|---|
| Được sử dụng cho | Chip đọc thẻ Wincor |
| Warrenty | 90 ngày |
| điều kiện | bản gốc mới |
| Loại màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Bảo hành | 90 ngày, 90 năm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Nơi gốc | Trung Quốc |
| Tình trạng | chung mới |