| Khả năng tương thích | Máy ATM Fujitsu |
|---|---|
| Được sử dụng trong | Máy Fujitsu |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cao cấp |
| Vận chuyển | 2-7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Nguồn gốc của địa điểm | Trung Quốc |
| Khả năng tương thích | Máy ATM Fujitsu |
|---|---|
| Được sử dụng trong | Máy Fujitsu |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cao cấp |
| Vận chuyển | 2-7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Nguồn gốc của địa điểm | Trung Quốc |
| Loại sản phẩm | Bộ phận máy ATM |
|---|---|
| Hàng tồn kho | Còn hàng |
| thời gian dẫn | 1 ngày |
| Cài đặt | Chuyên nghiệp được đề nghị |
| Màu sắc | Thay đổi theo từng phần |
| Tính năng chính | Windows 10 I5 4GB RAM 500GB HDD CPU PC Core cho máy ATM |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 200 thẻ / băng |
| Đầu đọc thẻ | Đầu đọc thẻ V2CU |
| Vôn | 100-240vac |
| tần số | 50-60 giờ |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100 chiếc |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100 chiếc |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Pn | MEI CashFlow Series 7000 5 |
|---|---|
| Shipping Port | Guang Zhou |
| Way Of Freight | DHL,Fedex,EMS,TNT,and so on |
| Keywords | Wincor PC280 2050XE ATM 24V Distributor Power Supply |
| Dimensions | Depends on specific part |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Bảo hành | 90 ngày, 90 năm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Cân nặng | 12kg/đơn vị |
| Loại màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng TFT 4,3 inch |
| Số mô hình | TMS150XG-10TB |
|---|---|
| Loại | Linh kiện ATM |
| Trạng thái | Còn hàng |
| Kiểu | Bộ phận máy ATM |
| Thời hạn thanh toán | công đoàn phương Tây T/T |
| PN | 01750234996 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Diebold V7 EPP |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |