| Tính năng chính | Thiết bị ngân hàng Đầu đọc thẻ Công cụ chống đọc lướt Thiết bị chống gian lận |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 200 thẻ / băng |
| Đầu đọc thẻ | Đầu đọc thẻ V2CU |
| Vôn | 100-240vac |
| tần số | 50-60 giờ |
| Tính năng chính | Máy phân loại tiền hỗn hợp |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | GBP |
| Khả năng tiếp cận tiền mặt | 500 ghi chú mỗi lần |
| Công suất đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | >150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Khả năng tương thích | Máy ATM Fujitsu |
|---|---|
| Được sử dụng trong | Máy Fujitsu |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cao cấp |
| Vận chuyển | 2-7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Nguồn gốc của địa điểm | Trung Quốc |
| người mẫu | Dòng sản phẩm Diebold Nixdorf RM4 |
|---|---|
| sử dụng trong | Diebold DN200/DN200V/DN200H/DN450 |
| Sự miêu tả | Diebold Nixdorf AIC ALL IN CASSETTE CONV Tấm đẩy |
| Chất lượng | Thương hiệu mới |
| sẵn có | Còn hàng / Sản xuất theo đơn đặt hàng |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây, T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 chiếc cho hàng thường xuyên |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây, T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 chiếc cho hàng thường xuyên |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mã sản phẩm | 1750307764 01750301684 01750307764 1750301684 |
|---|---|
| Được sử dụng trong | Diebold Nixdorf DN200/DN200V/DN200H/DN450 |
| Nguồn gốc | Thuận Đức, Phật Sơn, Quảng Đông |
| Bảo đảm | 90 ngày |
| Lô hàng | Express/Biển/Không/Xe Tải |
| Mã sản phẩm | 01750206619 1750206618 1750206619 01750206618 |
|---|---|
| Được sử dụng trong | Diebold Nixdorf VS Mẫu DN490/DN250A/DN550VA/DN200/DN250/DN450 |
| Nguồn gốc | Thuận Đức, Phật Sơn, Quảng Đông |
| Bảo đảm | 90 ngày |
| Lô hàng | Express/Biển/Không/Xe Tải |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Bảo hành | 90 ngày, 90 năm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Nơi gốc | Trung Quốc |
| Tình trạng | chung mới |