| Số phần | 49253616000D 49-253616-000D |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | Diebold Opteva 5500 PRESENTER FL DRIVE TRỤC 49-253616-000D |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số phần | 49-248086-000A 49202790000A |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | Trục lăn xếp chồng Diebold Opteva 5500 49-202790-000A |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| Số phần | 49202790000A 49-202790-000A |
|---|---|
| Người mẫu | dòng DN |
| điều kiện | Mới và nguyên bản |
| Sản phẩm | Diebold Nixdorf Opteva Người dẫn chương trình SHAFT, XPRT IDLER ASSY |
| vận chuyển | Vận chuyển trên toàn thế giới có sẵn thông qua Expree/Air/Sea |
| PN | 49253631000E |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Trục Diebold TRỤC VẬN CHUYỂN TRỤC |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 49202790000A |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Hội làm biếng vận chuyển trục Diebold |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 49248086000A |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Diebold 5500 trục cuộn xếp chồng |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 49253616000D |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | TRỤC TRỤC TRUYỀN ĐỘNG Diebold FL |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 49253631000B |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Diebold Shaft Transport DRV |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 01750359088 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Diebold CHD-DIP ICM375-3R2790 Cơ bản |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 49254764000F |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Diebold UCC ĐƠN VỊ ELU |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |