| Loại sản phẩm | Bộ phận máy ATM |
|---|---|
| Hàng tồn kho | Còn hàng |
| thời gian dẫn | 1 ngày |
| Từ khóa | Bộ lưu trữ cuộn ký quỹ Diebold Nixdorf 1750297101 |
| Cài đặt | Chuyên nghiệp được đề nghị |
| Loại sản phẩm | Bộ phận máy ATM |
|---|---|
| Hàng tồn kho | Còn hàng |
| thời gian dẫn | 1 ngày |
| Từ khóa | Bộ lưu trữ cuộn ký quỹ Diebold Nixdorf 1750125772 |
| Cài đặt | Chuyên nghiệp được đề nghị |
| Loại sản phẩm | Bộ phận máy ATM |
|---|---|
| Hàng tồn kho | Còn hàng |
| thời gian dẫn | 1 ngày |
| Từ khóa | Băng tái chế DN200 CAS Bảo mật 1750305094 01750305094 |
| Cài đặt | Chuyên nghiệp được đề nghị |
| Mã sản phẩm | 49229514000A 49-229514-000A |
|---|---|
| Dịch vụ chuyển phát nhanh | Bằng máy bay/Bằng tốc hành/Bằng đường biển |
| Tượng cổ | trong kho |
| Cách vận chuyển | DHL, Fedex, UPS.TNT |
| Được sử dụng trong | máy rút tiền tự động |
| mô-đun | Các bộ phận ATM của Hitachi Diebold ECRM |
|---|---|
| Dịch vụ chuyển phát nhanh | Bằng máy bay/Bằng tốc hành/Bằng đường biển |
| Tượng cổ | trong kho |
| Cách vận chuyển | DHL, Fedex, UPS.TNT |
| Được sử dụng trong | máy rút tiền tự động |
| người mẫu | Dòng sản phẩm Diebold Nixdorf RM4 |
|---|---|
| sử dụng trong | Diebold DN200/DN200V/DN200H/DN450 |
| Sự miêu tả | Diebold Nixdorf AIC ALL IN CASSETTE CONV Tấm đẩy |
| Chất lượng | Thương hiệu mới |
| sẵn có | Còn hàng / Sản xuất theo đơn đặt hàng |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây, T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 chiếc cho hàng thường xuyên |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại sản phẩm | Bộ phận máy ATM |
|---|---|
| Hàng tồn kho | Còn hàng |
| thời gian dẫn | 1 ngày |
| Từ khóa | 1750281234 Bộ phận máy ATM chất lượng cao Diebold Nixdorf DN200 Mô-đun đầu vào IOT Khay khách hàng P |
| Cài đặt | Chuyên nghiệp được đề nghị |
| Mã sản phẩm | 1750307764 01750301684 01750307764 1750301684 |
|---|---|
| Được sử dụng trong | Diebold Nixdorf DN200/DN200V/DN200H/DN450 |
| Nguồn gốc | Thuận Đức, Phật Sơn, Quảng Đông |
| Bảo đảm | 90 ngày |
| Lô hàng | Express/Biển/Không/Xe Tải |
| Mã sản phẩm | 01750314096 1750314096 |
|---|---|
| Được sử dụng trong | Diebold Nixdorf DN490/DN250A/DN550VA/DN200/DN250/DN450 |
| Nguồn gốc | Thuận Đức, Phật Sơn, Quảng Đông |
| Bảo đảm | 90 ngày |
| Lô hàng | Express/Biển/Không/Xe Tải |