| Tính năng chính | Máy phân loại tiền giấy hai túi chuyên nghiệp CIS kép Máy phân loại nhiều loại tiền tệ |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | IQD SAR SYP EURO GBP BYN KRW JPY CNY INR THB VND TWD |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | DZD AZN KRW BWP PKR NGN EURO Trộn tiền tệ Máy dò phân loại tiền giấy Máy đếm tiền cầm tay |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | DZD AZN KRW BWP PKR NGN EURO |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 800 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | hỗn hợp ấn độ usd euro phân loại giấy tiền mặt tiền giấy tiền giấy máy dò hóa đơn máy tính xách tay |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | TZS ZWD AOA DZD MGA ZMK LYD BWP TND NAD KES RWF UGS MZN ETB |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | MGA USD NIO TND SYP CAF ETB chuyên nghiệp ngân hàng phân loại bộ đếm hóa đơn hỗn hợp với máy dò |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | KZT MXN AED NPR NZD ALL |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 800 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | RUB CAD CLP YER MOP MVR NAD Giá trị tiền cho tiền giả Máy đếm tiền Máy đếm tiền có máy đếm tiền |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | RUB CAD CLP YER MOP MVR NAD |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 800 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Windows 10 I5 4GB RAM 500GB HDD CPU PC Core cho máy ATM |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 200 thẻ / băng |
| Đầu đọc thẻ | Đầu đọc thẻ V2CU |
| Vôn | 100-240vac |
| tần số | 50-60 giờ |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Bảo hành | 90 ngày, 90 năm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Nơi gốc | Trung Quốc |
| Tình trạng | chung mới |
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
|---|---|
| Nhà sản xuất | CHIẾN THẮNG |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| Được sử dụng trong | cho máy ATM |
| Loại hình kinh doanh | nhà máy |