| PN | A004605 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | NMD |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | A004606 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Khung ngoài NMD, NF 300 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | A006857 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Bộ rút tiền NMD NT100 Bộ lắp ráp PCB |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | A008647 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Hướng dẫn ghi chú NMD, assy bên ngoài thấp hơn, ND200l |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | A008680 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | NMD Gable, SP bên trái, SPF 200 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | A008681 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | NMD Cab1e,SP bên phải, SPF 200 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 2C160000000313 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Đầu nhiệt tùy chỉnh VKP80III |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | Fujitsu G60A |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | KD20049-B91XKD |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | GF0307 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |