| PN | 2C160000000313 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Đầu nhiệt tùy chỉnh VKP80III |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | Fujitsu G60A |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | KD20049-B91XKD |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | GF0307 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | KD03234-C520 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Máy đếm tiền Fujitsu F53 F56 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| Số mô hình | 4450761208 445-0761208 |
|---|---|
| Loại | Người trình bày ATM NCR S2 |
| Từ khóa | 4450761208 445-0761208 Người trình bày NCR S2 R/A FRU Mẫu hoàn chỉnh và Phụ tùng thay thế |
| Trạng thái | Còn hàng |
| Kiểu | Bộ phận máy ATM |
| Mã sản phẩm | 1750228920 01750228920 |
|---|---|
| Được sử dụng trong | Wincor Nixdorf PC280 |
| Nguồn gốc | Thuận Đức, Phật Sơn, Quảng Đông |
| Bảo đảm | 90 ngày |
| Lô hàng | Express/Biển/Không/Xe Tải |
| Được sử dụng trong | Dòng sản phẩm Diebold Nixdorf RM4 |
|---|---|
| Hàng tồn kho | Còn hàng |
| thời gian dẫn | 1 ngày |
| Từ khóa | 01750370512 TRỤC CHIẾT XUẤT Diebold Nixdorf VS IV ASSD. ROHS DSU(RM4) 1750291752 Bộ xếp chồng phân p |
| Cài đặt | Chuyên nghiệp được đề nghị |
| Được sử dụng trong | Diebold Nixdorf RM4 VS Model |
|---|---|
| Hàng tồn kho | Còn hàng |
| thời gian dẫn | 1 ngày |
| Từ khóa | 01750349990 Diebold Nixdorf RM4 VS Bộ đếm mô hình Trục quay VS Assy 1750349990 |
| Cài đặt | Chuyên nghiệp được đề nghị |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100 chiếc |