| PN | 1750069162 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Bộ nguồn tiền mặt WINCOR |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 1750254552 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Bo mạch chủ PC WINCOR CINEO C2560 CORE i5 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 1750254552 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Bo mạch chủ PC WINCOR CINEO C2560 CORE i5 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 1750173205-29 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | BAN ĐỌC THẺ WINCOR V2CU |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 1750262105 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Máy tính WINCOR I5 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | KD03300-C100 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Đơn vị hàng đầu Fujitsu F510 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | KD20049-B91XKD |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | KD02881-Y574 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | GF0307 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Mô-đun tái chế tiền tệ nhiều băng Fujitsu G60A |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 49254690000K-11 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Bánh răng hình chữ D Diebold 15T |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |