| Pn | 009002326 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Tên sản xuất | NCR ATM BỘ PHẬN Đầu đọc thẻLiên hệ Bộ đầu mô-đun IC |
| nhà sản xuất | Thẩm Giang |
| Mã sản phẩm | 009002326 |
| Pn | 110000137 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| nhà sản xuất | Thẩm Giang |
| Màu sắc | như hình ảnh |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 1750345269 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Bộ điều khiển chiếu sáng bảng điều khiển Diebold PCBA 2 CH |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 49233199127A |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | CAO SU Diebold CES |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 01750311974 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Diebold Nixdorf PCBA CNTRL AN TOÀN RM4V |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | RBR-00050 / 49238415000A-50 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Bo mạch chủ điều khiển Diebold ECRM368 BV5 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 01750304622 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Đầu đọc thẻ Diebold NIDEC SANKYO EMV |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 01750346451 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Diebold EPPV8 MEX ST2 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 3143T206 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Thắt lưng Glory UW-500 USF-100 12*156*0.65mm |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |
| PN | 3390T002 |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Quảng Châu |
| Từ khóa | Vòng đệm chữ O Glory UW-500 USF-100 |
| Kích thước | Phụ thuộc vào phần cụ thể |
| Đường vận chuyển hàng hóa | DHL, Fedex, EMS, TNT, v.v. |