| Tính năng chính | Máy giao dịch viên Máy phân loại tiền mặt |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | JBP |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Máy phân biệt tiền giả 2 Máy đếm tiền bỏ túi và Máy đếm tiền mệnh giá hỗn hợp Máy phân loại |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | EUR / USD / GBP / RUB / CNY / BRL / INR / THB |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Thiết bị tài chính Máy phân loại tiền bỏ túi Hai loại tiền kết hợp nhiều loại tiền tệ |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | AZN USD BRL MXN ARS COP VEF PEN CAD CLP CRC |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | CIS EURO GBP BYN Máy đếm giá trị hóa đơn USD Máy đếm tiền hỗn hợp Giá trị máy phân loại |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | NIO IQD SAR TZS ZWD AOA DZD MGA ZMK LYD LBP TRL EGP |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tốc độ đếm | 800-1000 nốt mỗi phút |
|---|---|
| Đặc điểm tiền mặt | 120 × 62mm -180 × 85mm |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Thiết bị ngân hàng Phiên bản phân loại Máy phân loại tiền Máy phân loại hóa đơn Máy đếm tiền Euro |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | THB VND TWD NPR MMK PHP HKD MOP LAK SGD LKR KHR PKR AUD NZD |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |
| Tính năng chính | Máy đếm tiền Máy đếm tiền cầm tay Máy đếm tiền giả Máy đếm tiền đa tiền tệ với giá cả cạnh tranh |
|---|---|
| Tiền tệ có sẵn | RSD KZT UZS DKK NOK SEK MAD CHF HUF NIO IQD SAR SYP AED OMR LBP TRL EGP |
| Khả năng tiếp nhận tiền mặt | 500 nốt mỗi lần |
| Năng lực đầu ra tiền mặt | > 200 ghi chú |
| Khả năng từ chối tiền mặt | > 150 ghi chú |